ราคา 5800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 83.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69879.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 (วชิรธรรมสาธิต 34) | B Republic Sukhumvit 101/1

ปุญรยา
0613381742
2021-06-04 17:14:11.0
เลขที่ประกาศ: 350717
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด B Republic สุขุมวิท101/1 ชั้น3
2 ห้องตีทะลุติดกัน 83.18 ตร.ม มุมสระ
3ห้องนอน(จากเดิมมี 4ห้องนอน) 2ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ได้สิทธิจอดรถ 2คัน

#ภายในห้องมี
-ชุดเคาน์เตอร์ครัว
-ตู้บิวท์อิน
-ชั้นวางทีวี 2ตัว
-ตู้โชว์ 2
-ตู้เสื้อผ้า 3
-เตียงนอน
-ประตูดิจิตอล คีร์การ์ด 3ใบ
-แอร์ 5 เครื่อง
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-ห้องน้ำมีฉากกระจกกั้น
-พื้นไม้ลามิเนท
-ม่านมู่ลี่(ตกแต่งเพิ่มเติม)

#สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องอบไอน้ำ คีร์การ์ดเฉพาะชั้น สวนหย่อมบนดาดฟ้า มีรถตู้บริการรับ-ส่งฟรี BTS อุดมสุข (เช้า-เย็น)

#สถานที่ใกล้เคียง
เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข,ปุณณวิถี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองสถานีสวนหลวง ร.9 ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วน 62 ด่วนเอกมัย-รามอินทรา ด่วนบูรพาวิถี ใกล้ซีคอน พาราไดซ์ เซ็นทรัลบางนา ตลาด ร้านค้า ร้านสะดวกซื้อ ร้านอาหารการกินสะดวก หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

#ราคาขาย : 5.8 ล้านบาท ผู้ซื้อโอนเอง

รหัส : PS64010

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
โทร : 061-338-1742 ( จี )
บริการรับ ฝาก ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ทุประเภท

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วชิรธรรมสาธิต 34
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 (วชิรธรรมสาธิต 34) B Republic Sukhumvit 101/1
บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 (วชิรธรรมสาธิต 34) | B Republic Sukhumvit 101/1